|
ยินดีต้อนรับเข้าสู่เครือข่ายการส่งต่อข้อมูลผู้ป่วย ADR จังหวัดอุตรดิตถ์ |
ผู้ที่มีความประสงค์จะใช้โปรแกรมส่งต่อข้อมูลผู้ป่วย ADR ภายในเครือข่ายของจังหวัดอุตรดิตถ์ สามารถคลิกเข้าไปที่ http://www.pharutth.net/adrตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป![](http://www.pharutth.net/xnews/smillies/idea.gif) |
|
17 May 2012 - 09:55 by xnews |
ข่าวทั่วไป
| comments (98) |
|